



TAARIFA KWA UMMA

NJIA MPYA ZA USAJILI WA LESENI MKOANI DAR ES SALAAM

Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini (LATRA) inawataarifu wasafirishaji kuwa imeongeza nafasi ya magari 15 kuweza kuomba leseni kwenye njia tajwa hapo chini, ili kuendelea kufikisha huduma karibu na wananchi na kupunguza adha ya usafiri.

NA	KUTOKA	KWENDA	KUPITIA BARABARA YA MOROGORO	UJAZO WA BASI KUENZIA ABIRIA	IDADI
1	MBEZI LUIS	MAKUMBUSHO	MANZESE/MAGOMENI/ MWANANYAMALA	25	15

Vigezo vya kuzingatia:

1. Magari yenye usajili kuanzia namba **ECA**
2. Dereva wa gari husika atapaswa kuthibitishwa LATRA;
3. Leseni ni kwa muda wa mwaka mmoja na kuhuisha inategemea hali ya huduma za usafiri katika barabara tajwa;
4. Vigezo na masharti kuzingatiwa.

Imetolewa na:

Kitengo cha Uhusiano na Mawasiliano

23 Oktoba, 2023